Fedora Deployment Guide - en to gu_IN translation catalogue (6 entries)

note: Tag: title
en: Package Management
gu_IN: પેકેજ વ્યવસ્થાપન

note: Tag: title
en: Network-Related Configuration
gu_IN: નેટવર્ક-સંબંધિત રૂપરેખાંકન

note: Tag: para
en: After explaining how to configure the network, this part discusses topics related to networking such as how to allow remote logins, share files and directories over the network, and set up a Web server.
gu_IN: નેટવર્ક કેવી રીતે રૂપરેખાંકિત કરવું તે સમજાવ્યા પછી, આ વિભાગ નેટવર્કીંગ સંબંધિત મુદ્દાઓ ચર્ચે છે જેમ કે કેવી રીતે દૂરસ્થ પ્રવેશોને પરવાનગી આપવી, કેવી રીતે ફાઈલો અને ડિરેક્ટરીઓને નેટવર્ક પર વહેંચવી, અને કેવી રીતે વેબ સર્વર સુયોજીત કરવું વગેરે.

note: Tag: title
en: System Configuration
gu_IN: સિસ્ટમ રૂપરેખાંકન

note: Tag: title
en: System Monitoring
gu_IN: સિસ્ટમ મોનીટરીંગ

note: Tag: title
en: Kernel and Driver Configuration
gu_IN: કર્નલ અને ડ્રાઈવર રૂપરેખાંકન
