Fedora Deployment Guide - en to ml_IN translation catalogue (6 entries)

note: Tag: title
en: Package Management
ml_IN: പാക്കേജ് മാനേജ്മെന്റ്

note: Tag: title
en: Network-Related Configuration
ml_IN: നെറ്റ്‌വറ്‍ക്ക് സംബന്ധിച്ചുള്ള ക്റമികരണം

note: Tag: para
en: After explaining how to configure the network, this part discusses topics related to networking such as how to allow remote logins, share files and directories over the network, and set up a Web server.
ml_IN: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് എങ്ങനെ സജ്ജമാക്കേണം എന്ന വിശദീകരണത്തിന് ശേഷം, ഇവിടെ നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിങ് സംബന്ധിച്ചുള്ള വിഷയങ്ങള്‍ വീണ്ടും ചര്‍ച്ച ചെയ്യുന്നു. ഇതില്‍, ഒരു നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ റിമോട്ട് ലോഗിനുകള്‍, ഫയലുകളും ഡയറക്ടറികളും പങ്കിടല്‍ എന്നിവ എങ്ങനെ അനുവദിക്കണം, ഒരു വെബ് സര്‍വര്‍ എങ്ങനെ ക്രമികരിക്കണം എന്നിവ ഉള്‍പ്പെടുന്നു.

note: Tag: title
en: System Configuration
ml_IN: സിസ്റ്റമിനുള്ള ക്റമികരണം

note: Tag: title
en: System Monitoring
ml_IN: സിസ്റ്റം നിരീക്ഷണം

note: Tag: title
en: Kernel and Driver Configuration
ml_IN: കേറ്‍ണല്‍, ഡ്റൈവറ്‍ എന്നിവയ്ക്കുള്ള ക്റമികരണം
