Fedora Deployment Guide - en to ta_IN translation catalogue (6 entries)

note: Tag: title
en: Package Management
ta_IN: தொகுப்பு மேலாண்மை

note: Tag: title
en: Network-Related Configuration
ta_IN: பிணைய தொடர்புடைய கட்டமைப்பு

note: Tag: para
en: After explaining how to configure the network, this part discusses topics related to networking such as how to allow remote logins, share files and directories over the network, and set up a Web server.
ta_IN: பிணையத்தை எவ்வாறு கட்டமைக்க வேண்டும் என்பதை பற்றி விளக்கிய பின், இந்த பகுதி பிணையம் சம்பந்தமாக எவ்வாறு தொலை புகுபதிவு செய்வது, கோப்புகளை பகிர்வது மற்றும் அடைவுகளை பிணையத்தில் அனுமதிப்பது மற்றும் ஒரு இணைய சேவையகத்தை அமைப்பது போன்றவற்றை செய்கிறது

note: Tag: title
en: System Configuration
ta_IN: கணினி கட்டமைப்பு

note: Tag: title
en: System Monitoring
ta_IN: கணினி கண்காணித்தல்

note: Tag: title
en: Kernel and Driver Configuration
ta_IN: கர்னல் மற்றும் இயக்கி கட்டமைப்பு
