Fedora Deployment Guide - en to gu_IN translation catalogue (35 entries)

note: Tag: title
en: Gathering System Information
gu_IN: સિસ્ટમ જાણકારી ભેગી કરી રહ્યા છીએ

note: Tag: title
en: System Processes
gu_IN: સિસ્ટમ પ્રક્રિયાઓ

note: Tag: indexterm
en: <primary>processes</primary>
gu_IN: <primary>પ્રક્રિયાઓ</primary>

note: Tag: entry
en: Command
gu_IN: આદેશ

note: Tag: entry
en: Description
gu_IN: વર્ણન

note: Tag: entry
en: Immediately refresh the display
gu_IN: ડિસ્પ્લે તુરંત જ પુનઃતાજું કરો

note: Tag: entry
en: Display a help screen
gu_IN: મદદ સ્ક્રીન દર્શાવો

note: Tag: entry
en: Kill a process. You are prompted for the process ID and the signal to send to it.
gu_IN: પ્રક્રિયા મારી નાંખો. તમને પ્રક્રિયા ID માટે અને તેને મોકલવા માટેના સંકેત માટે પૂછવામાં આવેલ છે.

note: Tag: entry
en: Change the number of processes displayed. You are prompted to enter the number.
gu_IN: દર્શાવવામાં આવેલ પ્રક્રિયાઓની સંખ્યા બદલો. તમને નંબર દાખલ કરવા માટે પૂછવામાં આવેલ છે.

note: Tag: entry
en: Sort by user.
gu_IN: વપરાશકર્તા દ્વારા ક્રમમાં ગોઠવો.

note: Tag: entry
en: Sort by memory usage.
gu_IN: મેમરી વપરાશ દ્વારા ક્રમમાં ગોઠવો.

note: Tag: entry
en: Sort by CPU usage.
gu_IN: CPU વપરાશ દ્વારા ક્રમમાં ગોઠવો.

note: Tag: para
en: Stop a process.
gu_IN: પ્રક્રિયા અટકાવો.

note: Tag: para
en: Continue or start a process.
gu_IN: પ્રક્રિયા ચાલુ રાખો અથવા શરૂ કરો.

note: Tag: para
en: End a processes.
gu_IN: પ્રક્રિયાઓનો અંત કરો.

note: Tag: para
en: Kill a process.
gu_IN: પ્રક્રિયા મારી નાંખો.

note: Tag: para
en: Change the priority of a selected process.
gu_IN: પસંદ કરેલ પ્રક્રિયાનું પ્રાધાન્ય બદલો.

note: Tag: para
en: Edit the System Monitor preferences. These include changing the interval seconds to refresh the list and selecting process fields to display in the System Monitor window.
gu_IN: સિસ્ટમ મોનીટર પસંદગીઓમાં ફેરફાર કરો. યાદી પુનઃતાજી કરવા માટે આ અંતરાલ સેકન્ડો બદલવાનુંનો સમાવેશ કરે છે અને પ્રક્રિયા ક્ષેત્રો પસંદ કરવાનું સિસ્ટમ મોનીટર વિન્ડોમાં દેખાય છે.

note: Tag: para
en: View only active processes.
gu_IN: માત્ર સક્રિય પ્રક્રિયાઓ જ જુઓ.

note: Tag: para
en: View all processes.
gu_IN: બધી પ્રક્રિયાઓ જુઓ.

note: Tag: para
en: View my processes.
gu_IN: મારી પ્રક્રિયાઓ જુઓ.

note: Tag: para
en: View process dependencies.
gu_IN: પ્રક્રિયા આધારભૂતપણાઓ જુઓ.

note: Tag: para
en: View the files opened by the selected process.
gu_IN: પસંદ કરેલ પ્રક્રિયા દ્વારા ખૂલેલી ફાઈલો જુઓ.

note: Tag: para
en: To sort the information by a specific column, click on the name of the column. This sorts the information by the selected column in ascending order. Click on the name of the column again to toggle the sort between ascending and descending order.
gu_IN: ચોક્કસ સ્તંભ પ્રમાણે જાણકારીને ક્રમમાં ગોઠવવા માટે, સ્તંભના નામ પર ક્લિક કરો. આ પસંદ કરેલ સ્તંભ અનુસાર જાણકારીને ચડતા ક્રમમાં ગોઠવે છે. ચડતા ક્રમ અને ઊતરતા ક્રમ વચ્ચે ફેરબદલી કરવા માટે સ્તંભના નામ પર ફરીથી ક્લિક કરો.

note: Tag: title
en: Memory Usage
gu_IN: મેમરી વપરાશ

note: Tag: indexterm
en: <primary>memory usage</primary>
gu_IN: <primary>મેમરી વપરાશ</primary>

note: Tag: para
en: Resources tab of the gnome-system-monitor
gu_IN: gnome-system-monitor ની સ્રોતો ટેબ

note: Tag: title
en: File Systems
gu_IN: ફાઈલ સિસ્ટમો

note: Tag: indexterm
en: <primary>file systems</primary>
gu_IN: <primary>ફાઈલ સિસ્ટમો</primary>

note: Tag: para
en: File systems tab of the gnome-system-monitor
gu_IN: gnome-system-monitor ની ફાઈલ સિસ્ટમો ટેબ

note: Tag: title
en: Hardware
gu_IN: હાર્ડવેર

note: Tag: title
en: <application>Device Manager</application>
gu_IN: <application>ઉપકરણ વ્યવસ્થાપક</application>

note: Tag: title
en: Additional Resources
gu_IN: વધારાના સ્રોતો

note: Tag: para
en: To learn more about gathering system information, refer to the following resources.
gu_IN: સિસ્ટમ જાણકારી ભેગી કરવા વિશે વધુ શીખવા માટે, નીચેના સ્રોતોનો સંદર્ભ લો.

note: Tag: title
en: Installed Documentation
gu_IN: સ્થાપિત દસ્તાવેજીકરણ
