Fedora Deployment Guide - en to ml_IN translation catalogue (18 entries)

note: Tag: title
en: The X Window System
ml_IN: എക്സ് വിന്‍ടോ സിസ്റ്റം

note: Tag: title
en: The X11R7.1 Release
ml_IN: X11R7.1 റിലീസ്

note: Tag: title
en: Important
ml_IN: പ്രധാനപ്പെട്ടത്

note: Tag: title
en: Desktop Environments and Window Managers
ml_IN: ഡസ്ക്ടോപ്പ് എന്‍വിറോണ്‍മെന്റുകളും വിന്‍ഡോ മാനേജറുകളും

note: Tag: title
en: Desktop Environments
ml_IN: ഡസ്ക്ടോപ്പ് എന്‍വിറോണ്‍മെന്റുകള്‍

note: Tag: title
en: Window Managers
ml_IN: ജാലകത്തിനുള്ള മാനേജറുകള്‍

note: Tag: para
en: For example:
ml_IN: ഉദാഹരണത്തിന്:

note: Tag: title
en: X Server Configuration Files
ml_IN: എക്സ് സര്‍വര്‍ സജ്ജീകരണ ഫയലുകള്‍

note: Tag: title
en: The Structure
ml_IN: ആകൃതി

note: Tag: para
en: The following lists some of the most useful options:
ml_IN: താഴെ പറയുന്നവില്‍ ചിലത് പ്രധാനപ്പെട്ട ഉപയോഗപ്രദമായ ഉപാധികള്‍ ആകുന്നു:

note: Tag: para
en: By default, the X server automatically loads the following modules from the <filename>/usr/lib/xorg/modules/</filename> directory:
ml_IN: സ്വതവേ, താഴെ പറയുന്ന ഘടകങ്ങള്‍ എക്സ് സര്‍വര്‍ <filename>/usr/lib/xorg/modules/ </filename> ഡയറക്ടറിയില്‍ നിന്നും തനിയെ ലഭ്യമാക്കുന്നു:

note: Tag: title
en: Warning
ml_IN: മുന്നറിയിപ്പ്

note: Tag: title
en: Fonts
ml_IN: ലിപികള്‍

note: Tag: title
en: Runlevels and X
ml_IN: റണ്‍ലവലുകളും എക്സും

note: Tag: title
en: Runlevel 3
ml_IN: റണ്‍ലവല്‍ 3

note: Tag: title
en: Runlevel 5
ml_IN: റണ്‍ലവല്‍ 5

note: Tag: title
en: Installed Documentation
ml_IN: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിട്ടുള്ള വിവരണം

note: Tag: title
en: Useful Websites
ml_IN: ഉപയോഗമുള്ള വെബ്സൈറ്റുകള്‍
