Fedora - burning ISO images to disc - en to gu_IN translation catalogue (22 entries)

note: Tag: title
en: Burning
gu_IN: બનાવી રહ્યા છીએ

note: Tag: title
en: Using The ISO Recorder V2 Power Toy
gu_IN: ISO રેકોર્ડર V2 Power Toy વાપરી રહ્યા છીએ

note: Tag: para
en: In the file manager <application>Explorer</application>, right click on the first Fedora ISO file.
gu_IN: ફાઈલ વ્યવસ્થાપક <application>Explorer</application> માં, પ્રથમ Fedora ISO ફાઈલ પર જમણું ક્લિક કરો.

note: Tag: para
en: In the context menu, select <guilabel>Copy image to CD</guilabel>.
gu_IN: સંદર્ભ મેનુમાં, <guilabel>ઈમેજની CD માં નકલ કરો</guilabel> પસંદ કરો.

note: Tag: para
en: Follow the steps given by the <guilabel>CD Recording Wizard</guilabel> pop-up.
gu_IN: <guilabel>CD રેકોર્ડ કરનાર વિઝાર્ડ</guilabel> પોપ-અપ દ્વારા આપવામાં આવેલ પગલાંઓ ભરો.

note: Tag: para
en: Repeat for the remaining ISO files.
gu_IN: બાકી રહેલ ISO ફાઈલો માટે પુનરાવર્તન કરો.

note: Tag: title
en: Using Roxio Easy Media Creator 7
gu_IN: Roxio Easy Media Creator 7 વાપરી રહ્યા છીએ

note: Tag: para
en: Start <guilabel>Creator Classic</guilabel>.
gu_IN: <guilabel>બનાવનાર શાસ્ત્રિય</guilabel> શરૂ કરો.

note: Tag: para
en: Select <guilabel>Other Tasks</guilabel>.
gu_IN: <guilabel>અન્ય ક્રિયાઓ</guilabel> પસંદ કરો.

note: Tag: para
en: Select <guilabel>Burn from Disc Image File</guilabel>.
gu_IN: <guilabel>ડિસ્ક ઈમેજ ફાઈલમાંથી બનાવો</guilabel> પસંદ કરો.

note: Tag: para
en: Choose the Fedora ISO file and burn it.
gu_IN: Fedora ISO ફાઈલ પસંદ કરો અને તેને બનાવો.

note: Tag: title
en: Using Nero Burning ROM 5
gu_IN: Nero Burning ROM 5 વાપરી રહ્યા છીએ

note: Tag: para
en: Start the program.
gu_IN: કાર્યક્રમ શરૂ કરો.

note: Tag: para
en: Open the <guimenu>File</guimenu> menu.
gu_IN: <guimenu>ફાઈલ</guimenu> મેનુ ખોલો.

note: Tag: para
en: Select <guimenuitem>Burn Image</guimenuitem>.
gu_IN: <guimenuitem>ઈમેજ બનાવો</guimenuitem> પસંદ કરો.

note: Tag: para
en: Repeat the above steps for each of the other ISO files.
gu_IN: અન્ય ISO ફાઈલોના દરેક માટે ઉપરના પગલાંઓ ભરો.

note: Tag: title
en: Using Nero Express 6
gu_IN: Nero Express 6 વાપરી રહ્યા છીએ

note: Tag: para
en: Select <guilabel>Disc Image or Saved Project</guilabel>.
gu_IN: <guilabel>ડિસ્ક ઈમેજ અથવા સંગ્રહિત પ્રોજેક્ટ</guilabel> પસંદ કરો.

note: Tag: para
en: An <guilabel>Open</guilabel> dialog appears. Select the first Fedora ISO file. Click <guibutton>Open</guibutton>.
gu_IN: <guilabel>ખોલો</guilabel> સંવાદ દેખાય છે. પ્રથમ Fedora ISO ફાઈલ પસંદ કરો. <guibutton>ખોલો</guibutton> ક્લિક કરો.

note: Tag: para
en: Set the writing speed for your disc recorder. The optimal setting depends on your specific hardware.
gu_IN: તમારા ડિસ્ક રેકોર્ડર માટે લખવાની ઝડપ સુયોજીત કરો. શ્રેષ્ઠ સુયોજન તમારા ચોક્કસ હાર્ડવેર પર આધાર રાખે છે.

note: Tag: para
en: Click Next to burn.
gu_IN: બનાવવા માટે આગળ ક્લિક કરો.

note: Tag: para
en: Repeat the steps above for the other ISO files.
gu_IN: અન્ય ISO ફાઈલો માટે ઉપરના પગલાંઓનું પુનરાવર્તન કરો.
