Fedora - burning ISO images to disc - en to kn_IN translation catalogue (22 entries)

note: Tag: title
en: Burning
kn_IN: ಬರೆಯುವಿಕೆ

note: Tag: title
en: Using The ISO Recorder V2 Power Toy
kn_IN: ISO Recorder V2 Power Toy ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು

note: Tag: para
en: In the file manager <application>Explorer</application>, right click on the first Fedora ISO file.
kn_IN: file manager <application>Explorer</application> ನಲ್ಲಿನ, ಫೆಡೋರ ISO ಕಡತದ ಮೇಲೆ ಬಲ ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸಿ.

note: Tag: para
en: In the context menu, select <guilabel>Copy image to CD</guilabel>.
kn_IN: ಸನ್ನಿವೇಶ ಮೆನುವಿನಲ್ಲಿ, <guilabel>Copy image to CD</guilabel> ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

note: Tag: para
en: Follow the steps given by the <guilabel>CD Recording Wizard</guilabel> pop-up.
kn_IN: <guilabel>CD Recording Wizard</guilabel> ಪುಟಿಕೆಯಲ್ಲಿ ವಿವರಿಸಲಾದ ಹಂತಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ.

note: Tag: para
en: Repeat for the remaining ISO files.
kn_IN: ಬಾಕಿ ಇರುವ ISO ಕಡತಗಳಿಗೆ ಇದನ್ನೆ ಪುನರಾವರ್ತಿತಗೊಳಿಸಿ.

note: Tag: title
en: Using Roxio Easy Media Creator 7
kn_IN: Roxio Easy Media Creator 7 ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು

note: Tag: para
en: Start <guilabel>Creator Classic</guilabel>.
kn_IN: <guilabel>Creator Classic</guilabel> ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿ.

note: Tag: para
en: Select <guilabel>Other Tasks</guilabel>.
kn_IN: <guilabel>Other Tasks</guilabel> ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

note: Tag: para
en: Select <guilabel>Burn from Disc Image File</guilabel>.
kn_IN: <guilabel>Burn from Disc Image File</guilabel> ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

note: Tag: para
en: Choose the Fedora ISO file and burn it.
kn_IN: ಫೆಡೋರ ISO ಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ ಹಾಗು ಬರೆಯಿರಿ.

note: Tag: title
en: Using Nero Burning ROM 5
kn_IN: Nero Burning ROM 5 ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು

note: Tag: para
en: Start the program.
kn_IN: ಪ್ರೊಗ್ರಾಮ್ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿ.

note: Tag: para
en: Open the <guimenu>File</guimenu> menu.
kn_IN: <guimenu>File</guimenu> ಮೆನುವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ.

note: Tag: para
en: Select <guimenuitem>Burn Image</guimenuitem>.
kn_IN: <guimenuitem>Burn Image</guimenuitem> ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

note: Tag: para
en: Repeat the above steps for each of the other ISO files.
kn_IN: ಇದನ್ನೆ ಮಿಕ್ಕ ಎಲ್ಲಾ ISO ಕಡತಗಳಿಗೂ ಪುನಾರವರ್ತಿಸಿ.

note: Tag: title
en: Using Nero Express 6
kn_IN: Nero Express 6 ಬಳಸಿಕೊಂಡು

note: Tag: para
en: Select <guilabel>Disc Image or Saved Project</guilabel>.
kn_IN: <guilabel>Disc Image or Saved Project</guilabel> ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

note: Tag: para
en: An <guilabel>Open</guilabel> dialog appears. Select the first Fedora ISO file. Click <guibutton>Open</guibutton>.
kn_IN: ಒಂದು <guilabel>Open</guilabel> ಸಂವಾದವು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಮೊದಲಿನ ಫೆಡೋರ ISO ಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ. <guibutton>Open</guibutton> ಅನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ.

note: Tag: para
en: Set the writing speed for your disc recorder. The optimal setting depends on your specific hardware.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಡಿಸ್ಕ್‍ ರೆಕಾರ್ಡರಿನ ಬರೆಯುವ ವೇಗವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ. ಸೂಕ್ತ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯು ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿನ ನಿಗದಿತ ಯಂತ್ರಾಶದ ಮೇಲೆ ಅವಲಂಬಿತವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

note: Tag: para
en: Click Next to burn.
kn_IN: ಬರೆಯುವುದನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು Next ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ.

note: Tag: para
en: Repeat the steps above for the other ISO files.
kn_IN: ಈ ಮೇಲೆ ಹೇಳಲಾದ ಹಂತಗಳನ್ನು ಬೇರೆ ISO ಕಡತಗಳಿಗಾಗಿ ಪುನರಾವರ್ತಿಸಿ.
