Fedora - burning ISO images to disc - en to ml_IN translation catalogue (22 entries)

note: Tag: title
en: Burning
ml_IN: പകര്‍ത്തുന്നു

note: Tag: title
en: Using The ISO Recorder V2 Power Toy
ml_IN: ഐഎസ്ഒ റിക്കോര്‍ഡര്‍ വി2 പവര്‍ ടോയ് ഉപയോഗിച്ചു്

note: Tag: para
en: In the file manager <application>Explorer</application>, right click on the first Fedora ISO file.
ml_IN: <application>എക്സ്പ്ലോളററില്‍</application>, ആദ്യത്തെ ഫെഡോറ ഐഎസ്ഒ ഫയലില്‍ റൈറ്റ് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

note: Tag: para
en: In the context menu, select <guilabel>Copy image to CD</guilabel>.
ml_IN: കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ് മെനുവില്‍, <guilabel>സിഡിയിലേക്കു് ഇമേജ് പകര്‍ത്തുക</guilabel> എന്നതു് തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

note: Tag: para
en: Follow the steps given by the <guilabel>CD Recording Wizard</guilabel> pop-up.
ml_IN: <guilabel>സിഡി റിക്കോര്‍ഡിങ് വിസാര്‍ഡ്</guilabel> പോപ്പ്-അപ്പ് നല്‍കിയ നിര്‍ദ്ദേശങ്ങളനുസരിച്ചു് പ്രവര്‍ത്തിക്കുക.

note: Tag: para
en: Repeat for the remaining ISO files.
ml_IN: ബാക്കിയുള്ള ഐഎസ്ഒ ഫയലുകള്‍ക്കും ആവര്‍ത്തിക്കുക.

note: Tag: title
en: Using Roxio Easy Media Creator 7
ml_IN: റോക്സ്യോ ഈസി മീഡിയാ ക്രിയേറ്റര്‍ 7 ഉപയോഗിച്ചു്

note: Tag: para
en: Start <guilabel>Creator Classic</guilabel>.
ml_IN: <guilabel>ക്രിയേറ്റര്‍ ക്ലാസിക്</guilabel> ആരംഭിക്കുക.

note: Tag: para
en: Select <guilabel>Other Tasks</guilabel>.
ml_IN: <guilabel>മറ്റ് ജോലികള്‍</guilabel> തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

note: Tag: para
en: Select <guilabel>Burn from Disc Image File</guilabel>.
ml_IN: <guilabel>ഡിസ്ക് ഇമേജ് ഫയലില്‍ നിന്നും പകര്‍ത്തുക</guilabel> എന്നതു തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

note: Tag: para
en: Choose the Fedora ISO file and burn it.
ml_IN: ഫെഡോറ ഐഎസ്ഒ ഫയല്‍ തെരഞ്ഞെടുത്തു് അതു് പകര്‍ത്തുക.

note: Tag: title
en: Using Nero Burning ROM 5
ml_IN: നെറോ ബേണിങ് റോം 5 ഉപയോഗിച്ചു്

note: Tag: para
en: Start the program.
ml_IN: പ്രോഗ്രാം ആരംഭിക്കുക.

note: Tag: para
en: Open the <guimenu>File</guimenu> menu.
ml_IN: <guimenu>ഫയല്‍</guimenu> മെനു തുറക്കുക.

note: Tag: para
en: Select <guimenuitem>Burn Image</guimenuitem>.
ml_IN: <guimenuitem>ഇമേജ് പകര്‍ത്തുക</guimenuitem> എന്നതു് തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

note: Tag: para
en: Repeat the above steps for each of the other ISO files.
ml_IN: മറ്റ് എല്ലാ ഐഎസ്ഒ ഫയലുകള്‍ക്കും മുകളില്‍ പറഞ്ഞിരിക്കുന്നതു് ആവര്‍ത്തിക്കുക.

note: Tag: title
en: Using Nero Express 6
ml_IN: നെറോ എക്സ്പ്രെസ്സ് 6 ഉപയോഗിച്ചു്

note: Tag: para
en: Select <guilabel>Disc Image or Saved Project</guilabel>.
ml_IN: <guilabel>ഡിസ്ക് ഇമേജ് അല്ലെങ്കില്‍ സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്ന സംരംഭം</guilabel> തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

note: Tag: para
en: An <guilabel>Open</guilabel> dialog appears. Select the first Fedora ISO file. Click <guibutton>Open</guibutton>.
ml_IN: അപ്പോള്‍ <guilabel>തുറക്കുക</guilabel> എന്ന ഡയലോഗ് ലഭിക്കുന്നു. ശേഷം, ആദ്യത്തെ ഫെഡോറ ഐഎസ്ഒ ഫയല്‍ തെരഞ്ഞെടുത്തു് <guibutton>തുറക്കുക</guibutton> എന്നതു് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

note: Tag: para
en: Set the writing speed for your disc recorder. The optimal setting depends on your specific hardware.
ml_IN: നിങ്ങളുടെ ഡിസ്ക് റിക്കോര്‍ഡറിനുള്ള വേഗത ക്രമികരിക്കുക. ഈ ക്രമികരണം നിങ്ങളുടെ ഹാര്‍ഡ്‌വെയറിനെ ആശ്രയിക്കുന്നു.

note: Tag: para
en: Click Next to burn.
ml_IN: പകര്‍ത്തുന്നതിനായി അടുത്തതു് അമര്‍ത്തുക.

note: Tag: para
en: Repeat the steps above for the other ISO files.
ml_IN: മറ്റു് ഐഎസ്ഒ ഫയലുകള്‍ക്കും മുകളില്‍ പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന പ്രക്രിയകള്‍ ആവര്‍ത്തിക്കുക.
