Fedora - burning ISO images to disc - en to mr_IN translation catalogue (22 entries)

note: Tag: title
en: Burning
mr_IN: बर्ण करत आहे

note: Tag: title
en: Using The ISO Recorder V2 Power Toy
mr_IN: ISO Recorder V2 Power Toy चा वापर करत आहे

note: Tag: para
en: In the file manager <application>Explorer</application>, right click on the first Fedora ISO file.
mr_IN: फाइल व्यवस्थापक <application>Explorer</application> अंतर्गत, प्रथम Fedora ISO फाइलवर उजवी क्लिक करा.

note: Tag: para
en: In the context menu, select <guilabel>Copy image to CD</guilabel>.
mr_IN: संदर्भ मेन्यू अंतर्गत, <guilabel>CD वर प्रतिमा प्रतिकृत करा</guilabel> निवडा.

note: Tag: para
en: Follow the steps given by the <guilabel>CD Recording Wizard</guilabel> pop-up.
mr_IN: <guilabel>CD रेकार्डींग विजार्ड</guilabel> पॉप-अप द्वारे प्रविष्ट पद्धती वापरा.

note: Tag: para
en: Repeat for the remaining ISO files.
mr_IN: उर्वरीत ISO फाइल करीता पुन्हा करा.

note: Tag: title
en: Using Roxio Easy Media Creator 7
mr_IN: Roxio Easy Media Creator 7 चा वापर करत आहे

note: Tag: para
en: Start <guilabel>Creator Classic</guilabel>.
mr_IN: <guilabel>निर्माता क्लासिक</guilabel> सुरू करा.

note: Tag: para
en: Select <guilabel>Other Tasks</guilabel>.
mr_IN: <guilabel>इतर कार्य</guilabel> निवडा.

note: Tag: para
en: Select <guilabel>Burn from Disc Image File</guilabel>.
mr_IN: <guilabel>डिस्क प्रतिमा फाइल पासून बर्ण करा</guilabel> निवडा.

note: Tag: para
en: Choose the Fedora ISO file and burn it.
mr_IN: Fedora ISO फाइल निवडा व बर्ण करा.

note: Tag: title
en: Using Nero Burning ROM 5
mr_IN: Nero Burning ROM 5 चा वापर करत आहे

note: Tag: para
en: Start the program.
mr_IN: कार्यक्रम सुरू करा.

note: Tag: para
en: Open the <guimenu>File</guimenu> menu.
mr_IN: <guimenu>फाइल</guimenu> मेन्यू उघडा.

note: Tag: para
en: Select <guimenuitem>Burn Image</guimenuitem>.
mr_IN: <guimenuitem>प्रतिमा बर्ण करा</guimenuitem> निवडा.

note: Tag: para
en: Repeat the above steps for each of the other ISO files.
mr_IN: प्रत्येक इतर ISO फाइल करीता वरील पद्धती पुन्हाकृत करा.

note: Tag: title
en: Using Nero Express 6
mr_IN: Nero Express 6 चा वापर करत आहे

note: Tag: para
en: Select <guilabel>Disc Image or Saved Project</guilabel>.
mr_IN: <guilabel>डिस्क प्रतिमा किंवा संचयीत प्रकल्प</guilabel> निवडा.

note: Tag: para
en: An <guilabel>Open</guilabel> dialog appears. Select the first Fedora ISO file. Click <guibutton>Open</guibutton>.
mr_IN: <guilabel>उघडा</guilabel> संवाद दर्शविले जाते. प्रथम Fedora ISO फाइल निवडा. <guibutton>उघडा</guibutton> वर क्लिक करा.

note: Tag: para
en: Set the writing speed for your disc recorder. The optimal setting depends on your specific hardware.
mr_IN: तुमच्या डिस्क रेकॉर्डक करीता लेखन गति निश्चित करा. कमाल संयोजना तुमच्या हार्डवेअर वर अवलंबून आहे.

note: Tag: para
en: Click Next to burn.
mr_IN: बर्ण करण्याकरीता पुढेवर क्लिक करा.

note: Tag: para
en: Repeat the steps above for the other ISO files.
mr_IN: इतर ISO फाइल करीता वरील पद्धती पुन्हा करा.
