Fedora - burning ISO images to disc - en to gu_IN translation catalogue (5 entries)

note: Tag: title
en: Downloading
gu_IN: ડાઉનલોડ કરી રહ્યા છીએ

note: Tag: title
en: Choosing CD or DVD
gu_IN: CD અથવા DVD પસંદ કરી રહ્યા છીએ

note: Tag: para
en: Fedora is distributed on multiple CD-sized ISO image files, or a single DVD-sized ISO image file. You can use the single DVD ISO file if your computer meets the following requirements:
gu_IN: Fedora એ ઘણીબધી CD-માપવાળી ISO ઈમેજ ફાઈલો, અથવા એક DVD-માપવાળી ISO ઈમેજ ફાઈલ પર વિતરિત થયેલ છે. તમે એક DVD ISO ફાઈલ વાપરી શકો જો તમારું કમ્પ્યૂટર નીચેની જરૂરીયાતોને બંધબેસે:

note: Tag: para
en: To write the DVD ISO file to a disc, your computer needs to have a drive that can write to DVD media. If your computer has a drive that only writes CD media and not DVD media, download the CD-sized files instead.
gu_IN: DVD ISO ફાઈલને ડિસ્ક પર લખવા માટે, તમારા કમ્પ્યૂટરને ડ્રાઈવ હોવાની જરૂર છે કે જે DVD મીડિયા પર લખશે. જો તમારા કમ્પ્યૂટરને ડ્રાઈવ હોય કે જે માત્ર CD મીડિયા પર જ લખી શકે નહિં કે DVD મીડિયા, તો તેની જગ્યાએ CD-માપવાળી ફાઈલો ડાઉનલોડ કરો.

note: Tag: title
en: Choosing the ISO Files
gu_IN: ISO ફાઈલો પસંદ કરી રહ્યા છીએ
