Fedora - burning ISO images to disc - en to te_IN translation catalogue (5 entries)

note: Tag: title
en: Downloading
te_IN: డౌనులోడుచేస్తోంది

note: Tag: title
en: Choosing CD or DVD
te_IN: CD లేదా DVDను యెంచుకొనుట

note: Tag: para
en: Fedora is distributed on multiple CD-sized ISO image files, or a single DVD-sized ISO image file. You can use the single DVD ISO file if your computer meets the following requirements:
te_IN: Fedora అనునది వివిధ CD-పరిమాణపు ISO ప్రతిబింబ ఫైళ్ళలోను, లేదా వొకే DVD-పరిమాణపు ISO ప్రతిబింబముగాను పంపిణీ చేయబడుతుంది. మీ కంప్యూటర్‌నందు ఈ క్రింది అవసరమైనవి అన్నీవుంటే మీరు వొకే DVD ISO ఫైలును వుపయోగించవచ్చు.

note: Tag: para
en: To write the DVD ISO file to a disc, your computer needs to have a drive that can write to DVD media. If your computer has a drive that only writes CD media and not DVD media, download the CD-sized files instead.
te_IN: DVD ISO ఫైలును డిస్కుకు వ్రాయుటకు, మీ కంప్యూటర్ DVD మాధ్యమాన్ని వ్రాయగల డ్రైవ్‌ను కలిగివుండాలి. మీ కంప్యూటర్‌నందు CD మాధ్యమాన్ని మాత్రమే వ్రాయగలిగిన డ్రైవ్ వుండి, DVD మాధ్యమాన్ని, కలిగిలేకపోతే CD-పరిమాణపు ఫైళ్ళను డౌనులోడు చేయుము.

note: Tag: title
en: Choosing the ISO Files
te_IN: ISO ఫైళ్ళను యెంచుకొనుము
