Fedora Live Images - en to gu_IN translation catalogue (12 entries)

note: Tag: title
en: Introduction
gu_IN: પરિચય

note: Tag: title
en: What Should I Do With My Live Image?
gu_IN: મારી Live Image સાથે મારે શું કરવું જોઈએ?

note: Tag: title
en: Suggested Hardware
gu_IN: સલાહ અપાયેલ હાર્ડવેર

note: Tag: title
en: Booting
gu_IN: બુટ કરી રહ્યા છીએ

note: Tag: para
en: a boot menu, or
gu_IN: બુટ મેનુ, અથવા

note: Tag: para
en: floppy diskettes
gu_IN: ફ્લોપી ડિસ્ક

note: Tag: para
en: USB drives
gu_IN: USB ડ્રાઈવો

note: Tag: para
en: disk partitions
gu_IN: ડિસ્ક પાર્ટીશનો

note: Tag: title
en: Making a Backup Copy of Data
gu_IN: માહિતીની બેકઅપ નકલ બનાવી રહ્યા છીએ

note: Tag: para
en: a CD or DVD burning drive
gu_IN: CD અથવા DVD બનાવનાર ડ્રાઈવ

note: Tag: para
en: a hard disk with ample free space
gu_IN: પૂરતી મુક્ત જગ્યા સાથેની હાર્ડ ડિસ્ક

note: Tag: title
en: Installing Fedora from the Live Image
gu_IN: Live Image માંથી Fedora સ્થાપિત કરી રહ્યા છીએ
