Fedora Live Images - en to kn_IN translation catalogue (12 entries)

note: Tag: title
en: Introduction
kn_IN: ಪರಿಚಯ

note: Tag: title
en: What Should I Do With My Live Image?
kn_IN: ನಾನು ನನ್ನ ಲೈವ್ ಚಿತ್ರಿಕೆಯಿಂದ ಏನು ಮಾಡಬೇಕು?

note: Tag: title
en: Suggested Hardware
kn_IN: ಸಲಹೆ ಮಾಡಲಾದ ಯಂತ್ರಾಂಶ

note: Tag: title
en: Booting
kn_IN: ಬೂಟಿಂಗ್

note: Tag: para
en: a boot menu, or
kn_IN: ಒಂದು ಬೂಟ್ ಮೆನು, ಅಥವ

note: Tag: para
en: floppy diskettes
kn_IN: ಫ್ಲಾಪಿ ಡಿಸ್ಕೆಟ್‌ಗಳು

note: Tag: para
en: USB drives
kn_IN: USB ಡ್ರೈವ್‌ಗಳು

note: Tag: para
en: disk partitions
kn_IN: ಡಿಸ್ಕ್‍ ವಿಭಜನೆಗಳು

note: Tag: title
en: Making a Backup Copy of Data
kn_IN: ದತ್ತಾಂಶದ ಒಂದು ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್ ಕಾಪಿ ಮಾಡುವಿಕೆ

note: Tag: para
en: a CD or DVD burning drive
kn_IN: ಒಂದು CD ಅಥವ DVD ಬರೆಯುವ ಡ್ರೈವ್

note: Tag: para
en: a hard disk with ample free space
kn_IN: ಸಾಕಷ್ಟು ಖಾಲಿ ಜಾಗ ಇರುವ ಒಂದು ಹಾರ್ಡ್ ಡಿಸ್ಕ್‍

note: Tag: title
en: Installing Fedora from the Live Image
kn_IN: ಫೆಡೋರವನ್ನು ಲೈವ್ ಚಿತ್ರಿಕೆಯಿಂದ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸುವುದು
