Fedora Live Images - en to te_IN translation catalogue (12 entries)

note: Tag: title
en: Introduction
te_IN: పరిచయము

note: Tag: title
en: What Should I Do With My Live Image?
te_IN: నా లైవ్ ప్రతిబింబముతో నేను యేమిచేయాలి?

note: Tag: title
en: Suggested Hardware
te_IN: సూచించిన హార్డువేరు

note: Tag: title
en: Booting
te_IN: బూటింగ్

note: Tag: para
en: a boot menu, or
te_IN: బూట్ మెనూ, లేదా

note: Tag: para
en: floppy diskettes
te_IN: ఫ్లాపీ డిస్కీట్‌లు

note: Tag: para
en: USB drives
te_IN: USB డ్రైవ్‌లు

note: Tag: para
en: disk partitions
te_IN: డిస్కు విభజనలు

note: Tag: title
en: Making a Backup Copy of Data
te_IN: డాటాకు బ్యాకప్ నకలును చేయుట

note: Tag: para
en: a CD or DVD burning drive
te_IN: CD లేదా DVD బర్నింగ్ డ్రైవ్

note: Tag: para
en: a hard disk with ample free space
te_IN: కావలిసినంత ఖాళీ జాగాతో హార్డుడిస్కు

note: Tag: title
en: Installing Fedora from the Live Image
te_IN: లైవ్ ప్రతిబింబమునుండి Fedoraను సంస్థాపించుట
