Fedora Deployment Guide - en to ml_IN translation catalogue (35 entries)

note: Tag: title
en: Gathering System Information
ml_IN: സിസ്റ്റം സംബന്ധിച്ചുള്ള വിവരങ്ങളുടെ ശേഖരണം

note: Tag: title
en: System Processes
ml_IN: സിസ്റ്റം പ്രക്രിയകള്‍

note: Tag: indexterm
en: <primary>processes</primary>
ml_IN: <primary>പ്രക്രിയകള്‍</primary>

note: Tag: entry
en: Command
ml_IN: കമാന്‍ഡ്

note: Tag: entry
en: Description
ml_IN: വിവരണം

note: Tag: entry
en: Immediately refresh the display
ml_IN: കാഴ്ച ഉടന്‍ പുതുക്കുക

note: Tag: entry
en: Display a help screen
ml_IN: സഹായത്തിനുള്ള സ്ക്രീന്‍ ദൃശ്യമാക്കുക

note: Tag: entry
en: Kill a process. You are prompted for the process ID and the signal to send to it.
ml_IN: ഒരു പ്രക്രിയ അവസാനിപ്പിക്കുക. നിങ്ങള്‍ അതിലേക്ക് പ്രൊസസ്സ് ID-യും സിഗ്നലും അയയ്ക്കുവാന്‍ ആവശ്യപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു.

note: Tag: entry
en: Change the number of processes displayed. You are prompted to enter the number.
ml_IN: ദൃശ്യമായ പ്രക്രിയകളുടെ എണ്ണം മാറ്റുക. നിങ്ങളോട് എണ്ണം നല്‍കുവാന്‍ ആവശ്യപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു.

note: Tag: entry
en: Sort by user.
ml_IN: ഉപയോക്താവ് അനുസരിച്ച് ക്രമത്തിലാക്കുക.

note: Tag: entry
en: Sort by memory usage.
ml_IN: മെമ്മറിയുടെ ഉപയോഗമനുസരിച്ച് ക്രമത്തിലാക്കുക.

note: Tag: entry
en: Sort by CPU usage.
ml_IN: CPU ഉപയോഗമനുസരിച്ച് ക്രമത്തിലാക്കുക.

note: Tag: para
en: Stop a process.
ml_IN: ഒരു പ്രക്രിയ നിര്‍ത്തുക.

note: Tag: para
en: Continue or start a process.
ml_IN: ഒരു പ്രക്രിയ ആരംഭിക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ തുടരുക.

note: Tag: para
en: End a processes.
ml_IN: ഒരു പ്രക്രിയ നിര്‍ത്തലാക്കുക.

note: Tag: para
en: Kill a process.
ml_IN: ഒരു പ്രക്രിയ അവസാനിപ്പിക്കുക.

note: Tag: para
en: Change the priority of a selected process.
ml_IN: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഒരു പ്രക്രിയയുടെ മുന്‍ഗണന മാറ്റുക.

note: Tag: para
en: Edit the System Monitor preferences. These include changing the interval seconds to refresh the list and selecting process fields to display in the System Monitor window.
ml_IN: സിസ്റ്റം മോണിറ്ററിനുള്ള മുന്‍ഗണനകളില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക. പട്ടിക പുതുക്കുന്നതിനുള്ള ഇടവേള മാറ്റുക, സിസ്റ്റം മോണിറ്ററിനുള്ള ജാലകത്തില്‍ ദൃശ്യമാക്കുവാനുള്ള പ്രക്രിയ തിരഞ്ഞെടുക്കല്‍ എന്നിവ ഇതില്‍ ഉള്‍പ്പെടുന്നു.

note: Tag: para
en: View only active processes.
ml_IN: സജീവമായ പ്രക്രിയകള്‍ മാത്രം കാണുക.

note: Tag: para
en: View all processes.
ml_IN: എല്ലാ പ്രക്രിയകളും കാണുക.

note: Tag: para
en: View my processes.
ml_IN: എന്റെ പ്രക്രിയകള്‍ കാണുക.

note: Tag: para
en: View process dependencies.
ml_IN: പ്രക്രിയയുടെ ഡിപന്‍ഡന്‍സികള്‍ കാണുക.

note: Tag: para
en: View the files opened by the selected process.
ml_IN: തിരഞ്ഞെടുത്ത പ്രക്രിയ തുറന്ന ഫയലുകള്‍ കാണുക.

note: Tag: para
en: To sort the information by a specific column, click on the name of the column. This sorts the information by the selected column in ascending order. Click on the name of the column again to toggle the sort between ascending and descending order.
ml_IN: ഒരോ നിര അനുസരിച്ച് ക്രമത്തിലാക്കുന്നതിനായി, നിരയുടെ പേരില്‍ ക്ളിക്ക് ചെയ്യുക. കുറഞ്ഞതില്‍ നിന്നും വലുതിലേക്കുള്ള ക്രമം ആകുന്നു ഇത്, നിരയുടെ പേരില്‍ ഒരിക്കല്‍ കൂടി ക്ളിക്ക് ചെയ്താല്‍ വലുതില്‍ നിന്നും ‌ചെറുതിലേക്കുള്ള ക്രമം ആകുന്നു

note: Tag: title
en: Memory Usage
ml_IN: മെമ്മറിയുടെ ഉപയോഗം

note: Tag: indexterm
en: <primary>memory usage</primary>
ml_IN: <primary>മെമ്മറിയുടെ ഉപയോഗം</primary>

note: Tag: para
en: Resources tab of the gnome-system-monitor
ml_IN: gnome-system-monitor-ന്റെ റിസോഴ്സുകളുടെ പട്ടിക

note: Tag: title
en: File Systems
ml_IN: ഫയല്‍ സിസ്റ്റമുകള്‍

note: Tag: indexterm
en: <primary>file systems</primary>
ml_IN: <primary>ഫയല്‍ സിസ്റ്റമുകള്‍</primary>

note: Tag: para
en: File systems tab of the gnome-system-monitor
ml_IN: gnome-system-monitor-നുള്ള ഫയല്‍ സിസ്റ്റം പട്ടികകള്‍

note: Tag: title
en: Hardware
ml_IN: ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍

note: Tag: title
en: <application>Device Manager</application>
ml_IN: <application>ഡിവൈസ് മാനേജര്‍</application>

note: Tag: title
en: Additional Resources
ml_IN: കൂടുതല്‍ റിസോഴ്സുകള്‍

note: Tag: para
en: To learn more about gathering system information, refer to the following resources.
ml_IN: സിസ്റ്റം സംബന്ധിച്ചുള്ള വിവരങ്ങളെപ്പറ്റി കൂടുതല്‍ അറിയുന്നതിനായി, താഴെ പറയുന്നവ കാണുക.

note: Tag: title
en: Installed Documentation
ml_IN: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിട്ടുള്ള വിവരണം
