Fedora Deployment Guide - en to ta_IN translation catalogue (35 entries)

note: Tag: title
en: Gathering System Information
ta_IN: கணினி விவரங்களை சேகரிக்கிறது

note: Tag: title
en: System Processes
ta_IN: கணினி பணிகள்

note: Tag: indexterm
en: <primary>processes</primary>
ta_IN: <primary>பணிகள்</primary>

note: Tag: entry
en: Command
ta_IN: கட்டளை

note: Tag: entry
en: Description
ta_IN: விவரம்

note: Tag: entry
en: Immediately refresh the display
ta_IN: உடனடியாக காட்சியை புதுப்பிக்கவும்

note: Tag: entry
en: Display a help screen
ta_IN: ஒரு உதவி திரையை காட்டுதல்

note: Tag: entry
en: Kill a process. You are prompted for the process ID and the signal to send to it.
ta_IN: ஒரு செயலை நிறுத்தவும். நீங்கள் அதற்கு அனுப்ப செயல் குறியீடு மற்றும் சிக்னலை குறிப்பிட்டுள்ளீர்கள்.

note: Tag: entry
en: Change the number of processes displayed. You are prompted to enter the number.
ta_IN: காட்டப்பட்ட செயல்களின் எண்ணிக்கையை மாற்ற வேண்டும். நீங்கள் எண்ணை உள்ளிட வேண்டும்.

note: Tag: entry
en: Sort by user.
ta_IN: பயனர் படி வரிசைப்படுத்தல்

note: Tag: entry
en: Sort by memory usage.
ta_IN: நினைவக பயன்பாட்டின் படி வரிசைப்படுத்தல்

note: Tag: entry
en: Sort by CPU usage.
ta_IN: CPU பயன்பாட்டின் படி வரிசைப்படுத்தல்.

note: Tag: para
en: Stop a process.
ta_IN: ஒரு செயலை நிறுத்துதல்

note: Tag: para
en: Continue or start a process.
ta_IN: ஒரு செயலை தொடரவும் அல்லது துவக்கவும்.

note: Tag: para
en: End a processes.
ta_IN: ஒரு செயலை முடிக்கவும்.

note: Tag: para
en: Kill a process.
ta_IN: ஒரு செயலை நிறுத்துதல்

note: Tag: para
en: Change the priority of a selected process.
ta_IN: ஒரு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட செயலின் முன்னுரிமையை மாற்றவும்.

note: Tag: para
en: Edit the System Monitor preferences. These include changing the interval seconds to refresh the list and selecting process fields to display in the System Monitor window.
ta_IN: கணினி கண்காணிப்பு முன்னுரிமைகளை திருத்தவும். இதில் இடைவேளை விநாடிகள் பட்டியலை புதுப்பிக்க மாற்றப்படும் மற்றும் கணினி கண்காணிப்பு சாளரத்தில் செயல் புலங்களை தேர்ந்தெடுக்கிறது.

note: Tag: para
en: View only active processes.
ta_IN: செயலிலுள்ள செயல்களை மட்டும் பார்வையிடலாம்.

note: Tag: para
en: View all processes.
ta_IN: அனைத்து செயல்களையும் பார்வையிடலாம்.

note: Tag: para
en: View my processes.
ta_IN: எனது செயல்களை பார்வையிடலாம்.

note: Tag: para
en: View process dependencies.
ta_IN: செயல் சார்புகளை பார்வையிடலாம்.

note: Tag: para
en: View the files opened by the selected process.
ta_IN: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட செயல்களால் திறக்கப்பட்ட கோப்புகளை பார்வையிடலாம்.

note: Tag: para
en: To sort the information by a specific column, click on the name of the column. This sorts the information by the selected column in ascending order. Click on the name of the column again to toggle the sort between ascending and descending order.
ta_IN: ஒரு குறிப்பிட்ட நிரலில் தகவல்களை வரிசைப்படுத்த, நிரலின் பெயரை சொடுக்கவும். இது அந்த நிரலை ஏறுவரிசையில் வரிசைப்படுத்தும். மீண்டும் அதனை சொடுக்கினால் இறங்குவரிசைக்கு மாற்றப்படும். அவ்வாறு மாற்றி கொள்ளலாம்.

note: Tag: title
en: Memory Usage
ta_IN: நினைவக பயன்பாடு

note: Tag: indexterm
en: <primary>memory usage</primary>
ta_IN: <primary>நினைவக பயன்பாடு</primary>

note: Tag: para
en: Resources tab of the gnome-system-monitor
ta_IN: gnome-system-monitorயின் மூலங்கள் தத்தல்

note: Tag: title
en: File Systems
ta_IN: கோப்பு முறைகள்

note: Tag: indexterm
en: <primary>file systems</primary>
ta_IN: <primary>கோப்பு முறைமைகள்</primary>

note: Tag: para
en: File systems tab of the gnome-system-monitor
ta_IN: gnome-system-monitorஇன் கோப்புமுறைமைகள் தத்தல்

note: Tag: title
en: Hardware
ta_IN: வன்பொருள்

note: Tag: title
en: <application>Device Manager</application>
ta_IN: <application>சாதன மேலாளர்</application>

note: Tag: title
en: Additional Resources
ta_IN: கூடுதல் மூலங்கள்

note: Tag: para
en: To learn more about gathering system information, refer to the following resources.
ta_IN: கணினி தகவலை சேகரித்தல் பற்றி மேலும் கற்க, பின்வரும் மூலங்களை பார்க்கவும்.

note: Tag: title
en: Installed Documentation
ta_IN: நிறுவப்பட்ட ஆவணம்
