Fedora Deployment Guide - en to ta_IN translation catalogue (17 entries)

note: Tag: title
en: Network Interfaces
ta_IN: பிணைய இடைமுகங்கள்

note: Tag: title
en: Network Configuration Files
ta_IN: பிணைய கட்டமைப்பு கோப்புகள்

note: Tag: para
en: The primary network configuration files are as follows:
ta_IN: முதன்மை பிணைய கட்டமைப்பு கோப்புகள் பின்வருமாறு வருகிறது:

note: Tag: title
en: Warning
ta_IN: எச்சரிக்கை

note: Tag: title
en: Interface Configuration Files
ta_IN: இடைமுக கட்டமைப்பு கோப்புகள்

note: Tag: title
en: Ethernet Interfaces
ta_IN: ஈத்தர்நெட் இடைமுகங்கள்

note: Tag: title
en: Note
ta_IN: குறிப்பு

note: Tag: title
en: Channel Bonding Interfaces
ta_IN: தட பிணைப்பு இடைமுகங்கள்

note: Tag: title
en: Alias and Clone Files
ta_IN: புனைப்பெயர் மற்றும் க்ளோன் கோப்புகள்

note: Tag: title
en: Caution
ta_IN: எச்சரிக்கை

note: Tag: title
en: Other Interfaces
ta_IN: பிற இடைமுகங்கள்

note: Tag: title
en: Interface Control Scripts
ta_IN: இடைமுக கட்டுப்பாடு உரைகள்

note: Tag: para
en: Brings a PPP interface up or down.
ta_IN: ஒரு PPP இடைமுகத்தை மேலே அல்லது கீழே கொண்டுவரவும்.

note: Tag: para
en: Brings up a wireless interface.
ta_IN: ஒரு வடமில்லா இடைமுகத்தை மேலே கொண்டுவரவும்.

note: Tag: title
en: Network Function Files
ta_IN: பிணைய செயல்பாடு கோப்புகள்

note: Tag: title
en: Additional Resources
ta_IN: கூடுதல் மூலங்கள்

note: Tag: title
en: Installed Documentation
ta_IN: நிறுவப்பட்ட ஆவணம்
